Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แนะนำตัวค่ะ -w-
อย่างที่ทราบจากหัวข้อกระทู้นะคะ /_ _\
ชื่อ ไหม ค่ะ อายุ 12 ค่ะ(น้อยสินะ..แต่ก็ม.1แล้วล่ะ) จริงๆซุ่มๆที่นี่มาพอสมควรแล้วล่ะค่ะ..
สนใจการสร้างเกมมากค่ะ แต่ชอบเล่นมากกว่า..
เอาเป็นว่ายินดีที่ได้รู้จักนะคะ
[-] The following 8 users say Thank You to maiko for this post:
  • DyCherii, KonRaiNamJai, [IRPG] Kuntana, motley, Nayru, Neoz Kaho, royalcafe, นิราจ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ มีอะไรถามผมได้นะครับ หล่อวว์
ยินดีต้อนรับจ้า หล่อวว์
[Image: 76561198134933497.png]
Show ContentFanPage:

ยินดีต้อนรับครับ ^ ^
ยินดีที่รู้จักงับ^ ^
ยินดีต้อนรับครับ หล่อวว์ ด้วยคน
ยินดีต้อนรับครับ ว่าเเต่ใช้เอนจิ้นอะไรสร้างเกมหรอครับ RM หรือ GM ครับ ถ้าสงสัยอะไรล่ะก็ถามคนอื่นได้นะครับ ผมไม่รู้เรื่อง//ทำไมทุกคนดูเก๊กหล่อกันจังเเฮะแมวยิ้ม?
Everyone can have a superpower, it's just that you need the imagination to do it.

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ แม้จะอายุน้อยก็ไม่ไช่ปัญหาถ้าจะเริ่มต้นน้องสาวดสร้างเกมน่ะครับ
https://www.facebook.com/guless.jn สมุดหนังหน้าสำหรับการตามข้อมูลรั่วๆ ที่หื่นบ้างอะไรบ้าง
สวัสดีค่ะ เเมรี่เองค่ะมีอะไรก็ถามกันได้นะคะ
[Image: 150530082811.jpg]

Forum Jump: