Kuruni   12-16-2014, 08:24 PM
จริงๆก็ไม่มีอะไรทะลึ่งนะ...แต่เด็กๆอาจจะงงY me gusta mucho

เรื่องก็มีอยู่ว่า หนุ่มน้อยคนหนึ่งจะซื้อของขวัญวันเกิดให้แฟน เนื่องจากทั้งคู่เพิ่งคบกันไม่นาน เขาจึงตัดสินใจซื้อถุงมือให้คู่หนึ่ง เพราะคิดว่าโรแมนติกดี แต่ไม่ถึงกับเป็นอะไรส่วนตัวมาก

ในวันที่เขาไปซื้อถุงมือนั้น น้องสาวของแฟนได้ตามไปด้วย เขาได้ถุงมือสีขาวมาคู่หนึ่ง ส่วนน้องสาวซื้อกางเกงชั้นในของตัวเอง ทว่า ในตอนที่ขอให้ห่อของขวัญให้นั้น พนักงานได้สับสนและเอากางเกงในใส่ลงไปในกล่องของขวัญแทน

และแล้ว หนุ่มน้อยก็ส่งกล่องของขวัญที่ห่อเรียบร้อยให้แฟนโดยที่ไม่ได้ดูข้างใน พร้อมกับจดหมายซึ่งมีข้อความต่อไปนี้...

"ผมเลือกอันนี้เพราะเห็นว่าเวลาเราไปเที่ยวกันคุณไม่ค่อยใส่มัน จริงๆแล้วผมว่าจะเลือกแบบยาว แต่น้องสาวคุณที่ไปด้วยเธอสวมแบบสั้นผมเลยรู้ว่ามันถอดง่ายกว่า

สีมันอาจจะอ่อนนะ แต่ผู้หญิงที่ผมไปซื้อเธอให้ผมดูที่เธอสวมอยู่ บอกว่าเธอสวมมาสามสัปดาห์แล้วมันก็แทบไม่หมองเลย ผมขอให้เธอลองสวมของคุณให้ดู เธอดูดีมากเลยล่ะ

ผมอยากอยู่ที่นั่นช่วยคุณสวมมันครั้งแรกจัง เพราะแน่นอนว่าคงมีมือคนอื่นมาสัมผัสมันก่อนที่ผมจะได้เจอคุณอีกแน่เลย ตอนถอดมันออกอย่าลืมสะบัดมันหน่อยก่อนเก็บนะ เพราะปกติพอสวมแล้วมันจะอับหน่อยๆน่ะ

ตอนนี้ผมคิดอยู่ว่าปีนี้ผมจะได้จุมพิตมันบ่อยแค่ไหน ผมหวังว่าคุณจะสวมมันให้ผมดูคืนวันศุกร์นี้นะ ที่รัก

ปล. แฟชันช่วงนี้เขาพับมันลงหน่อยนึงให้เห็นขนฟูๆข้างในน่ะ"
Exile   12-16-2014, 08:44 PM
อยากรู้จังว่าหลังจากนั้นจะเป็นยังไง *-*
jin Away   12-16-2014, 09:13 PM
โหดร้ายที่สุด +คง

https://www.facebook.com/guless.jn สมุดหนังหน้าสำหรับการตามข้อมูลรั่วๆ ที่หื่นบ้างอะไรบ้าง
[IRPG] bassza123   12-17-2014, 07:55 AM
เอจจิ +คง

[Image: SOHzNC]
Show ContentSpoiler:
[Image: Signature-Ralph.png]