Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ลาสักพักครับ T^T
อนึ่งช่วงนี้ผมไม่ค่อยโผล่มาเท่าไหร่แล้ว เพราะติดเรียน + งาน เยอะมากเลยครับ
เลยขอลายาวสักพักเลยละกันครับ แต่ถ้ามีเวลาก็จะแวะเวียนมาที่นี่บ้าง >w<

บายครับ แมวโบกมือ ร้องไห้หนักมาก
[-] The following 10 users say Thank You to XthemeCore for this post:
  • arkman, B.o.N., jin, [IRPG] Kuntana, LuZi, motley, Nazuth, Neoz Kaho, slost, นิราจ
สู้ๆนะครับ เอาใจช่วย ;w;/

ทำดีแล้วท่าน เพราะการเรียนเป็นหน้าที่หลักครับในตอนนี้
ไว้เรื่องเรียนเบาลง ค่อยกลับมาเฮฮากันอีกทีก็ไม่สายครับ
แล้วพบกันอีกครับ
https://www.facebook.com/guless.jn สมุดหนังหน้าสำหรับการตามข้อมูลรั่วๆ ที่หื่นบ้างอะไรบ้าง
สู้ๆครับ ตั้งใจเรียนไว้ก่อนเลย
พวกผมรอการกลับมาอยู่นะครับ แล้วจะรอ อิๆ
Show ContentSpoiler:
[Image: Signature-Ralph.png]
+คง กลับมาหาเค้าเร็ว ๆ นะ

//สู้ ๆ ครับ
ผมเองก็อยากลาพักหัวใจ จะได้ไม่ต้องรักใครง่ายๆ
[Image: webboard%20signature1_zpskhtut2jg.png]
การทำอาหารที่อร่อยที่สุด และเดือดร้อนชาวบ้านมากที่สุด กำลังจะเริ่มขึ้น
[-] The following 1 user says Thank You to Mysticphoenix for this post:
  • [IRPG] Kuntana
ไอตะกัตต้า

Forum Jump: