Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เจอของเล่นมันๆล่ะครับ DeepDream
DeepDream

มันมีที่มาจากAI ของ Image Search ของเราเกิลน่ะครับ ผ่านมาถึงตอนนี้เราก็คงรู้แล้วว่ามันแม่นพอดู ทีนี้ทีมงานของเราเกิลลองเอาภาพให้AIดูแล้วให้มันระบุของในภาพว่ามีอะไรบ้าง ปรากฏว่า...ดูตัวอย่างเอาละกัน
[-] The following 4 users say Thank You to Kuruni for this post:
  • [IRPG] Kuntana, Mysticphoenix, vongola, นิราจ
จริงๆในฝันบางทีมันก็ไม่ได้วิจิตรพิศดารขนาดนั้นหรอก ก้อเหมือนชีวิตธรรมดาเนี่ยแหละ อิอิ ยกเว้นจะเมากัญชา
[Image: webboard%20signature1_zpskhtut2jg.png]
การทำอาหารที่อร่อยที่สุด และเดือดร้อนชาวบ้านมากที่สุด กำลังจะเริ่มขึ้น
ผีหลอกรึป่าวคับ
ไม่กล้ากดเลย กลัวคนเป็นโรคหัวใจ

Mother of God
[Image: btpni.jpg]
ไม่ครับ มันช่วยให้เรารู้ว่าAIของเราเกิ้ลเห็นโลกเป็นยังไง ไม่น่ากลัวนะ แค่พิลึก (เว้นแต่ภาพเดิมจะหลอนอยู่แล้ว อาจจะหลอนหนักกว่าเดิม)

แนะว่าเลือกภาพที่รายละเอียดเยอะพอสมควร
;3

เคยเห็นพิวดี้พายเล่นแล้วครับ รูปสุนัขกลายเป็นรูปหัวแมงมุมเลย ทำหน้าเหยาหมิง
May the flames guide your way. Every ending will make you stronger.

อย่างกะภาพเขียนของซัลวาดอ ดาลี่

Forum Jump: