Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แนะนำตัวครับ
Question 
หวัดดีครับ
เด็กใหม่งับ ช่วยสั่งสอนอบรมด้วยนะน่อ
ตอนนี้เกมส์ที่สร้างนะหรอทำหน้าเหยาหมิง
ดองอยู่งับ
หากมีอะไรที่ข้องใจบอกได้ครับ
ออเกือบลืมไป ถึงผมจะใช้ชื่อ บุรุษรัตติการ แต่ผมคิดว่ามันอาจเรียกยากไปนิด
เรียกผมสั้นๆว่า ท่านมืด ก็ได้ครับWin
[-] The following 7 users say Thank You to บุรุษรัตติกาล for this post:
  • arkman, dreamknight, Ivan_GilDong, Nayami, slost, TimeKnight, นิราจ
ยินดีต้อนรับครับ
ผมใช้ Rm เป็นหลักอาจจะช่วยเหลืออะไรไม่ค่อยได้ แต่ ว่าถ้าเป็นผลงานเกมล่ะก็เล่นหมดครับ
ยังไงก็สู้ ๆ นะครับ พยายามเข็นงานออกมาให้สำเร็จ เอ้าดื่ม
Oh My God
มีคนเข้ามาแล้วดีใจฟุดๆเลย
ยินดีต้อนรับครับ ความรู้ในการสร้างเกมผมไม่ค่อยมี จะพยายามช่วยนะครับ
Show ContentSpoiler:
[Image: Signature-Ralph.png]
ยินดีต้อนรับทุกคนคับ
ที่นี้มีแต่คนใจดีคับ
[Image: btpni.jpg]
ยินดีต้อนรับครับผม ชื่อท่านนี่ทำเอาผมนึกถึงเเบทเเมนเลย//นั้นมันอัศวินรัตติกาล!!
Everyone can have a superpower, it's just that you need the imagination to do it.

มาต้อนรับกันมากมายเลยนะครับMother of God
ซึ้งใจจิงๆเบยForever Alone
ยินดีต้อนรับคับ มีไรถามได้
[Image: webboard%20signature1_zpskhtut2jg.png]
การทำอาหารที่อร่อยที่สุด และเดือดร้อนชาวบ้านมากที่สุด กำลังจะเริ่มขึ้น
สวัสดีครับ แนะนำให้ไปที่ช่องแชทครับ ส่วนมากจะคุยกันที่นั่น

บางทีก็ได้ความรู้เรื่องสร้างเกม แต่ส่วนมากจะได้ความไร้สาระ แมวร้อง

"กาก"
[Image: bujuroll.gif] แอดเพื่อน Steam จิ้มแรงๆเลย >>> [Image: AddFriend.png]
[Image: 76561198091389336.png]

[-] The following 1 user says Thank You to slost for this post:
  • Ivan_GilDong
ยินดีที่ได้รู้จักคับ แมวยิ้ม
ผมไม่เก่งด้านสร้างเกม ไม่เก่งด้านวาดรูปอะไร
แต่อยากให้ลองเกมให้ ยินดีให้บริการคับ ทำหน้าเหยาหมิง
//ตอนนี่หัดแปลเกมอยู่คับ
[Image: NvcQbcH.jpg]

Forum Jump: