สวัสดีค่ะท่านผู้มาเยือน!  ลงชื่อเข้าใข้งาน สมัครสมาชิก

Post Reply 

Thread Rating:
  • 0 Votes - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สอบถามคนใช้ sai paint หน่อยครับ
10-18-2016, 11:07 AM
Question สอบถามคนใช้ sai paint หน่อยครับ
[ภาพ: Rozlhw.png]
อยากถามคนใช้ sai ว่า ทำยังไงถึง ปรับ ค่า min size ได้ครับ
เวลากั้นขอบเขต มันปรับเส้นไม่ได้
ไม่รู้เป็นที่โปรแกรมหรืออะไร ใครมีเวอร์ชั่นใหม่ๆ ก็ขอด้วยเน้อ thk ja
ค้นหาโพสต์ทั้งหมดของสมาชิกผู้นี้
Like Post อ้างอิงข้อความนี้ตอนตอบกระทู้ maxthon windows 10
10-19-2016, 07:07 AM
RE: สอบถามคนใช้ sai paint หน่อยครับ
เครื่องมืออันนั้นของเราก็ปรับไม่ได้ค่ะ มันอาจจะปรับไม่ได้อยู่แล้วอ่ะป่าว What
งั้นลองใช้แบบนี้ไปเลยค่ะ หรืออีกวิธีคือใช้เครื่องมือไม้คถากั้นขอบเขต มันจะเหลือพื้นที่เล็กๆที่ไม่สามารถเข้าถึง ให้ใช้เครื่องมือ select ในการช่วยค่ะ
เข้าสู่เว็บไซต์ของสมาชิกผู้นี้ ค้นหาโพสต์ทั้งหมดของสมาชิกผู้นี้
Like Post อ้างอิงข้อความนี้ตอนตอบกระทู้ android webkit browser android
10-19-2016, 01:39 PM
RE: สอบถามคนใช้ sai paint หน่อยครับ
(10-19-2016 07:07 AM)Nayami เขียนเมื่อ:  เครื่องมืออันนั้นของเราก็ปรับไม่ได้ค่ะ มันอาจจะปรับไม่ได้อยู่แล้วอ่ะป่าว What
งั้นลองใช้แบบนี้ไปเลยค่ะ หรืออีกวิธีคือใช้เครื่องมือไม้คถากั้นขอบเขต มันจะเหลือพื้นที่เล็กๆที่ไม่สามารถเข้าถึง ให้ใช้เครื่องมือ select ในการช่วยค่ะ

เห็นมีคลิปลง cg มันทำได้ ผมว่า คำสั่ง select มัน กั้นขอบเขตได้ดี แต่มันปรับคาวมคมไม่ได้
แต่คลิปนี้มันทำได้ ???

แต่ตอนนี้ทำได้แล้ว ทำหน้าเหยาหมิง มันต้องไปติ๊ก ปุ่มตั้งค่าด้านล่างนู่น
ค้นหาโพสต์ทั้งหมดของสมาชิกผู้นี้
Like Post อ้างอิงข้อความนี้ตอนตอบกระทู้ maxthon windows 10
10-19-2016, 01:48 PM
(10-19-2016 01:39 PM)benjama409 เขียนเมื่อ:  
(10-19-2016 07:07 AM)Nayami เขียนเมื่อ:  เครื่องมืออันนั้นของเราก็ปรับไม่ได้ค่ะ มันอาจจะปรับไม่ได้อยู่แล้วอ่ะป่าว What

เห็นมีคลิปลง cg มันทำได้ ผมว่า คำสั่ง select มัน กั้นขอบเขตได้ดี แต่มันปรับคาวมคมไม่ได้
แต่คลิปนี้มันทำได้ ???

แต่ตอนนี้ทำได้แล้ว ทำหน้าเหยาหมิง มันต้องไปติ๊ก ปุ่มตั้งค่าด้านล่างนู่น

อ่อ ลองไปทำดูก็ได้จริงแฮะ แมวหน้าแดง
เข้าสู่เว็บไซต์ของสมาชิกผู้นี้ ค้นหาโพสต์ทั้งหมดของสมาชิกผู้นี้
Like Post อ้างอิงข้อความนี้ตอนตอบกระทู้ chrome windows 7
Post Reply 

ข้ามไปบอร์ด:

User(s) browsing this thread: 1 Guest(s)

Download Opera - A faster and more secure Web browser.