Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
RMVX Ace สอบถามเรื่องการปิดหน้าตัวเลือกของอีเวนต์ครับ
สวัสดีครับ ในตอนนี้ผมอยากได้วิธีการปิดหน้าตัวเลือกมากๆครับ
สืบเนื่องมาจากว่าผมอยากทำระบบตอบคำถามภายในเวลาที่กำหนดครับ ทีนี้ผมทำระบบจับเวลาแล้วโดยใช้การจับเวลาของ
RMVX Ace ที่เป็นฟังก์ชั่นปกติ แต่ผมอยากได้คำสั่งที่สามารถปิดกล่องเลือกคำตอบไปน่ะครับ ผมจะต้องทำยังไงบ้างครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
[Image: NvcQbcH.jpg]
[-] The following 1 user says Thank You to Ivan_GilDong for this post:
  • TheEnds
ขอบคุณครับ ช่งยผมได้มากเลยครับ แมวเบิกบาน
[Image: NvcQbcH.jpg]

Forum Jump: