Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
RGSS1 จะใส่ Arrow ตอนถึงเทินยังไงครับ
ปกติแล้ว RMXP พอถึงเทิน จะกระพริบ มันมองไม่ค่อยเห็นน่ะครับอยากได้ลูกศรมาจิ้มตอนถึงเทิน จะได้มองเห็นชัดๆอ่ะครับ ใครพอจะรู้บ้างคร๊าฟฟ ใช้ Minkoff พวก Scene_Battle โมให้แสดงลูกศรได้แล้วแต่มันไม่อยู่บนหัว Actor นี่ครับ งมหลายวันแล้ว Y U NO

ที่ร่างเอาไว้น่ะครับ
[Image: ef82cf3194.png]
[Image: XAJGLBg.png]
โอ้ว เงียบฉี่เลย

หุหุหุหุฮ่าฮ่า ทำได้แว้วครับท่าน หึหึ
[Image: XAJGLBg.png]
กำลังหาวิธีให้อยู่ฮะ รอหน่อยน่อ(ผมก็ใช้ Minkoff เหมือนกัน)

Forum Jump: