mrcrafted   10-24-2012, 12:34 PM
เรื่องเหล่า ของตำนานสุดสยองขวัญ แห่งโลก Minecraft
ณ บ้านแห่งที่ได้มีผู้ชาย 2 คนสนใจบ้านหลังนั้นมาก จึงได้ซื้อบ้านหลังนั้น แต่ถ้าว่าหลัง จากที่ได้อยู่บ้านหลังนั้น พวกเขาไม่ได้อยู่เพียง 2 คน จึงทำให้เกิดตำนานเรื่องเหล่าของ บ้านหลังนั้นจนถึงทุกวันนี้...
---------------------------------------------------------------------
Minecraft Herobrine"HORROR HOUSE บ้านสยองขวัญ

Like or Dislike ด้วยนะครับ เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมทำ คลิปต่อๆไป
กด Sup > ? CraftedCraft ? ? ? ? ? ? ? ? - YouTube ด้วยนะครับ
ขอขอบคุณที่ได้รับชม
Attached Files
LuZi   10-25-2012, 11:07 AM
โอ้ว เจ๋งหลายๆเลยฮะ ;w;b

ขนาดไมน์คราฟต์ยังทำให้น่ากลัวได้