irpg Community
[โหลดโหด!!?!] คลังรูปวาดของ Das Reich - Printable Version

+- irpg Community (https://irpg.in.th)
+-- Forum: Imperial School of Art, Literature and Design (https://irpg.in.th/forum-41.html)
+--- Forum: Art Square (https://irpg.in.th/forum-17.html)
+--- Thread: [โหลดโหด!!?!] คลังรูปวาดของ Das Reich (/thread-1749.html)

Pages: 1 2

[โหลดโหด!!?!] คลังรูปวาดของ Das Reich - Das Reich - 03-28-2014

สวัสดีค่ะผู้มาเยือนทุกๆท่าน ยินดีต้อนรับเข้าสู่คลังเก็บรูปวาด(+งานดอง)ของไรซ์เองค่าาาา //จับมือกอดๆแล้วหอมแก้ม

ส่วนใหญ่จะวาดแนวๆเดียวกันซะหมดเลย ถ้าใครมีอะไรจะแนะนำก็แล้วแต่จะกรุณานะคะ
อัพเรื่อยๆค่า

**รูปที่อยู่ใน Spoiler มีเนื้อหาไม่เหมาะกับท่านบอทและผู้ที่กำลังรับประทานอาหาร รวมถึงลูกเล็กเด็กแดงและสตรีมีครรภ์ ผู้ที่มีส่วนสูงตำ่กว่าระดับน้ำทะเลควรได้รับคำแนะนำ**

[Image: Prof_von_Reinhardt_zpsc019af82.png]

[Image: erwin_danchou_zpsa612f2af.png]

[Image: German_Dogs_zpsb9f5aeb2.png]

[Image: karl_schneider_zps5cb442af.png]

[Image: Abdalrahman_zpsbfdd99e9.png]

[Image: 1st-leutnant-reinhardt_zpsc0a1708b.png]

[Image: fathe-oswald_sd_zps77c66d82.png]

[Image: sigmund_von_bayern_realistic_zps247bd114.png]

Show ContentSpoiler:

RE: [โหลดโหด!!?!] คลังรูปวาดของ Das Reich - bassza123 - 03-28-2014

คุณลูงเต็มไปหมดเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สวยมากครับ =w=b*
ปล.อยากเห็นสาวๆ มั่งง่า ;w;

RE: [โหลดโหด!!?!] คลังรูปวาดของ Das Reich - นิราจ - 03-28-2014

ลุงเต็มไปหมดเลยยยยยยยย
กล้ามเป็นมัดๆเลย

RE: [โหลดโหด!!?!] คลังรูปวาดของ Das Reich - Atomix - 03-28-2014

อาร้ายคือผู้ที่มีส่วนสูงตำ่กว่าระดับน้ำทะเล Oh My God
// ลุง ลุง ลุง ลุงเต็มไปหมด

RE: [โหลดโหด!!?!] คลังรูปวาดของ Das Reich - arkman - 03-28-2014

อืม... หล่อ เท่ ดีนะครับ
กล้ามเนื้อและความแมน คือสิ่งที่บ่งบอกความเป็นลูกผู้ชายสินะ สินะ สินะ

RE: [โหลดโหด!!?!] คลังรูปวาดของ Das Reich - slost - 03-28-2014

ลุง ลุง ลุง Oh My God

สวยดีครับ ว่าแต่ทำไมไม่ลองเอารูปที่เราเล่นกันมาลงล่ะ /isee

RE: [โหลดโหด!!?!] คลังรูปวาดของ Das Reich - XthemeCore - 03-28-2014

งานสวยมากครับ แต่ทว่าผมเบิ่งได้เพียงเล็กน้อย ต้องอาศัยจังหวะ คลิก scrollbar ลงมาเร็วๆ อิๆ >w<

RE: [โหลดโหด!!?!] คลังรูปวาดของ Das Reich - Alexstrasxa - 03-28-2014

สวยงามมากครับบบ วาดต่อไปนะครับบ

RE: [โหลดโหด!!?!] คลังรูปวาดของ Das Reich - jin - 03-28-2014

สาตรฐานสูงมากครับ แถมลายเส้นยังคงนิ่งไม่มีการดรอปลง ไม่ว่าวาดไปกี่รูป
จะมีรูปที่แปลกกว่าชาวบ้านหน่อยคือ รูป เออวิน ไททัน ซึ่งลายเส้นเป็นแบบแฟนอาร์ต
โดยส่วนตัวชอบรูปที่เป็นไซด์ sd เพราะถึงแม้ว่ามันจะโหด แต่ด้วยความน่ารักของตัวการตูน ทำให้มันดูดรอปความโหดลง
ซึ่งทำให้ดูได้เกือบทุเเพศทุกวัย มั้ง?
ส่วนรูปที่โหดจัดจริงๆ ไม่ขอกล่าวถึงครับเพราะไม่ถนัดสายนี้
แต่โดยส่วนตัว รูปแยวguro ที่แค่มีเลือดแดงๆเต็ม ผมว่ายังรับได้ครับ
แต่ถ้ามีอะไรไหลออกมา หรือขาดหายไปนี่ก็ไม่ไหวเหมือนกันครับ
สวยครับผมโดยรวมแล้ว แต่สิ่งที่สังเกตุเห็นได้ชัดคือ รูปทุกๆรูป แบ็คกราวจะดรอปมากเมื่อกับรูป
ถ้าแบ็คกราวสวยๆนี่ จะเทพสุดๆเลยครับ

RE: [โหลดโหด!!?!] คลังรูปวาดของ Das Reich - Das Reich - 03-28-2014

โอ้ ท่าน jn จัดเต็ม ขอบคุณมากๆๆๆๆค่ะ จะลองพัฒนาไปเรื่อยๆ ยอมรับว่าวาด Background ไม่ถนัดจริงๆค่ะ แต่ก็จะหมั่นฝึกฝนดู ขอบคุณมากๆนะคะ ;w;b