Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[โหลดโหด!!?!] คลังรูปวาดของ Das Reich
สวัสดีค่ะผู้มาเยือนทุกๆท่าน ยินดีต้อนรับเข้าสู่คลังเก็บรูปวาด(+งานดอง)ของไรซ์เองค่าาาา //จับมือกอดๆแล้วหอมแก้ม

ส่วนใหญ่จะวาดแนวๆเดียวกันซะหมดเลย ถ้าใครมีอะไรจะแนะนำก็แล้วแต่จะกรุณานะคะ
อัพเรื่อยๆค่า

**รูปที่อยู่ใน Spoiler มีเนื้อหาไม่เหมาะกับท่านบอทและผู้ที่กำลังรับประทานอาหาร รวมถึงลูกเล็กเด็กแดงและสตรีมีครรภ์ ผู้ที่มีส่วนสูงตำ่กว่าระดับน้ำทะเลควรได้รับคำแนะนำ**

[Image: Prof_von_Reinhardt_zpsc019af82.png]

[Image: erwin_danchou_zpsa612f2af.png]

[Image: German_Dogs_zpsb9f5aeb2.png]

[Image: karl_schneider_zps5cb442af.png]

[Image: Abdalrahman_zpsbfdd99e9.png]

[Image: 1st-leutnant-reinhardt_zpsc0a1708b.png]

[Image: fathe-oswald_sd_zps77c66d82.png]

[Image: sigmund_von_bayern_realistic_zps247bd114.png]

Show ContentSpoiler:
[Image: BLUTIG_PARTIE_logo_zpsa68f807f.png]
Egal, wie sehr ich versucht, immer noch landet alles das gleiche...
คุณลูงเต็มไปหมดเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สวยมากครับ =w=b*
ปล.อยากเห็นสาวๆ มั่งง่า ;w;
[-] The following 1 user says Thank You to [IRPG] bassza123 for this post:
  • นิราจ
ลุงเต็มไปหมดเลยยยยยยยย
กล้ามเป็นมัดๆเลย
[Image: btpni.jpg]
อาร้ายคือผู้ที่มีส่วนสูงตำ่กว่าระดับน้ำทะเล Oh My God
// ลุง ลุง ลุง ลุงเต็มไปหมด
[Image: 76561198110832207.png]
[-] The following 1 user says Thank You to Atomix for this post:
  • นิราจ
อืม... หล่อ เท่ ดีนะครับ
กล้ามเนื้อและความแมน คือสิ่งที่บ่งบอกความเป็นลูกผู้ชายสินะ สินะ สินะ
Show ContentSpoiler:
[Image: Signature-Ralph.png]
[-] The following 1 user says Thank You to arkman for this post:
  • นิราจ
ลุง ลุง ลุง Oh My God

สวยดีครับ ว่าแต่ทำไมไม่ลองเอารูปที่เราเล่นกันมาลงล่ะ /isee

"กาก"
[Image: bujuroll.gif] แอดเพื่อน Steam จิ้มแรงๆเลย >>> [Image: AddFriend.png]
[Image: 76561198091389336.png]

งานสวยมากครับ แต่ทว่าผมเบิ่งได้เพียงเล็กน้อย ต้องอาศัยจังหวะ คลิก scrollbar ลงมาเร็วๆ อิๆ >w<
สวยงามมากครับบบ วาดต่อไปนะครับบ
สาตรฐานสูงมากครับ แถมลายเส้นยังคงนิ่งไม่มีการดรอปลง ไม่ว่าวาดไปกี่รูป
จะมีรูปที่แปลกกว่าชาวบ้านหน่อยคือ รูป เออวิน ไททัน ซึ่งลายเส้นเป็นแบบแฟนอาร์ต
โดยส่วนตัวชอบรูปที่เป็นไซด์ sd เพราะถึงแม้ว่ามันจะโหด แต่ด้วยความน่ารักของตัวการตูน ทำให้มันดูดรอปความโหดลง
ซึ่งทำให้ดูได้เกือบทุเเพศทุกวัย มั้ง?
ส่วนรูปที่โหดจัดจริงๆ ไม่ขอกล่าวถึงครับเพราะไม่ถนัดสายนี้
แต่โดยส่วนตัว รูปแยวguro ที่แค่มีเลือดแดงๆเต็ม ผมว่ายังรับได้ครับ
แต่ถ้ามีอะไรไหลออกมา หรือขาดหายไปนี่ก็ไม่ไหวเหมือนกันครับ
สวยครับผมโดยรวมแล้ว แต่สิ่งที่สังเกตุเห็นได้ชัดคือ รูปทุกๆรูป แบ็คกราวจะดรอปมากเมื่อกับรูป
ถ้าแบ็คกราวสวยๆนี่ จะเทพสุดๆเลยครับ
https://www.facebook.com/guless.jn สมุดหนังหน้าสำหรับการตามข้อมูลรั่วๆ ที่หื่นบ้างอะไรบ้าง
[-] The following 2 users say Thank You to jin for this post:
  • [IRPG] bassza123, Das Reich
โอ้ ท่าน jn จัดเต็ม ขอบคุณมากๆๆๆๆค่ะ จะลองพัฒนาไปเรื่อยๆ ยอมรับว่าวาด Background ไม่ถนัดจริงๆค่ะ แต่ก็จะหมั่นฝึกฝนดู ขอบคุณมากๆนะคะ ;w;b
[Image: BLUTIG_PARTIE_logo_zpsa68f807f.png]
Egal, wie sehr ich versucht, immer noch landet alles das gleiche...

Forum Jump: