P.P.DarkWings   11-12-2013, 09:32 PM
ก่อนที่จะมาทำกระทู้นี้ได้คุยกับน้าถึงปัญหาของตัวเองคือ ผมกลายเป็นพวกไม่มีสติอยู่กับตัว มองโลกในวงเเคบๆ ไม่ใส่ใจอะไร เเล้วน้าก็ชอบบ่นว่าผมบ้าคอม วันนี้คุยกันผมเลยตัดสินใจจะหยุดใช้คอมตั้งเเต่พรุ่งนี้ เเละอาจจะกลับมาเล่นอีกครั้งมกราคม(อันนี้ผมตั้งใจเองว่าจะไม่ใช้คอมไปถึงมกราคม)ผมคิดว่าคงมีเวลาไปทำอย่างอื่นบ้าง เพราะรู้สึกตัวเองจะกลายเป็นเด็กติดคอมไปเเล้ว จึงทำให้ผมไม่ได้ทำเกม เเต่ผมก็ยังขีดๆเขียนๆวางเเผนไว้รอผมกลับมาเล่นคอมได้ เเละก็Facebookยังคงเล่นอยู่ เเละกล่องเเชทด้วยทำหน้าเหยาหมิง (ไม่เฝ้าไม่ได้) เเค่มาบอกเเค่นี้เเละครับ
ปล.ถึงท่านสลอล์ตขอโทษด้วยนะครับที่ทำให้ท่านรอเก๋อ กลับมาเล่นคอมได้ผมอาจจะซื้อTerrariaมาเเล้วก็ได้ คุๆY me gusta mucho
ปล.ของ.ปล.บางทีการกลับมาครั้งหน้าอาจมีProjectใหม่มาให้ดูด้วย(เเต่ยังไม่เสร็จหรอกเชื่อดิ) คุๆ
This post was last modified: 11-12-2013, 09:33 PM by P.P.DarkWings.

Everyone can have a superpower, it's just that you need the imagination to do it.