troylogon   07-14-2012, 09:18 AM
สวัสดีครับMe gusta
ผมทรอยจากSGD studioหรือACEZ-TH
เคยเข้ามาดูในบอร์ดนี้ก่อนล่มได้ประมาณ2ปี
รู้สึกว่าบอร์ดนี้จะ3ปีเเล้วสินะ

จะให้ผมเเนะนำตัวเป็นทางการก็คงจะยากหน่อยเเต่จะย่อๆให้ล่ะกันครับY me gusta mucho
ผมชื่อทรอย
อายุ15ปี (ผมยังเด็กนะ)
งานที่เคยสร้าง ไม่มีเป็นตัวตนมั้ง ปกติก็ไปช่วยเค้าอย่างเดียวขี้เกียจสร้างหลังจากได้ที่ทำงานก็ทำงานตัวเป็นขนเลย ผลงานคงOperation MetoerในBattle Field3มั้งหวังว่าคงจะเคยเล่นเเมพนี้นะทำหน้าเหยาหมิง ที่ได้งานนั้นเพราะผมไปรู้จักท่านนึงในEAเท่านั้นล่ะ
SM:เเล้วเเกจะอยู่บอร์ดRPG MAKERทำเพื่อOh My God
หลายคนถามผมเเบบนั้นเเต่ปกติก็จะตอบกับไปว่าผมต้องการให้คนไทยสร้างเกมดีๆขึ้นมา
ผมบอกตามตรงว่าผมได้เก่งเเต่ENGINEที่ใช้งานนั้นดีมากจริงๆ(เล่นเอาคอมผมพังเลยทีเดียว)

ใครจะถามอะไรก็ถามได้นะผมจะถนัดด้านlevel designมากกว่าด้านสคริป
โปรเเกรมที่เคนใช้ก็
CryENGINE 2 Sandbox ใช่งานข้อจำกัดเยอะ
CryENGINE 3 Sandbox งงมากมาย
CryENGINE 3 SDK เเหล่มเป็ดMe gusta
Unreal Development Kit กำลังลองทำดู
Frostbite 2 อันนี้ไม่เก่งเท่าไหร่เเล้วก็เเจกให้ไม่ได้ด้วย

ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะครับ//ยกตัวไปขายOh My God

ทำหน้าเหยาหมิงทำหน้าเหยาหมิงทำหน้าเหยาหมิงทำหน้าเหยาหมิง

[Image: signal.jpg]