arkman   10-07-2014, 07:08 PM
ขออัพเดตบ้างนะครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยเข้าบอร์ดเท่าไร

[Image: whatstylecopy.png]
โรบอท3 ตอนนี้กำลังเริ่มทำภารกิจที่6 ซึ่งเป็นช่วงจะครึ่งเกมแล้วครับ เลยจะให้สาวๆเปลี่ยนลุคนิดหน่อย
คนนึงเปลี่ยนทรงผม อีกคนเปลี่ยนชุดเลย

[Image: mock-up.png]
ทดสอบทำเกมยิงแบบ3d เป็นตัวทดสอบนะครับ เพราะลักษณะแมพทำให้สวยไม่ได้เหมือนตอนเป็นแบบ2d บางส่วนนี่ mock up
เอานะครับ แต่ถ้าทำจริงคงจะเป็นแนวๆนี้น่ะครับ

Show ContentSpoiler:
[Image: Signature-Ralph.png]