Author   10-04-2012, 07:29 PM
ขอโทษที่ให้รอครับ พอดีเพิ่งตื่นหลังจากกรำศึกหนักอดนอนมาสองคืน

ขอพูดเกี่ยวกับโปรเจคนิดนึงครับ

============About Project===============
โปรเจคนี้เป็นโปรเจคที่ทำส่งอาจารย์ มีระยะเวลาในการทำประมาณ
3-4 เดือน (ต้องเริ่มตั้งแต่ ขั้นตอนการออกแบบ ดีไซน์เกม ต้องนำ
ไปเสนออาจารย์ให้ผ่านก่อนถึงจะเริ่มทำได้

*ด้วยระยะเวลาที่จำกัดตัวเกมเลยค่อนข้างสั้นนิดนึงครับ

โปรเจคนี้เป็นครั้งแรกที่ผมเริ่มเขียนโปรแกรมเอง ปกติทำแต่โมเดล3D
พอดีว่าโปรแกรมเม่อออกจากทีมไป เลยต้องมาลองศึกษาเอง

*ระบบอาจจะไม่ค่อยดี หรือ มีบัคเยอะต้องขอภัยไว้ก่อนครับ

แผ่น DVD ที่เห็นในรูปนั้นเป็นแผ่นที่ใช้ส่งอาจารย์หน่ะครับ แต่ปริ้นมาหลายแผ่น
เผื่อเก็บไว้เป็นพอร์ตหน่ะครับ จริงๆมีอาทบุคด้วยแต่ไม่ได้ถ่ายรูปมา

======================================

*ตอนนี้เพิ่มลิ้งดาวโหลดตัวเกมเต็มแล้วน่ะครับ สามารถ Download ได้ที่ หน้าแรก

ปล. หลังจาก Install ตัวเกมแล้วจะมี File Art Book&Game Guide อยู่ เป็นอาทบุคที่ผมต้องทำส่ง เผื่อใครอยากรู้เกี่ยวกับระบบเกมนี้ เป็นไกด์เกมเล็กๆน้อยๆ แล้วก็มีพวกไฟล์ภาพ , Model Asset ทุกอย่างที่อยู่ภายในเกม
This post was last modified: 10-04-2012, 08:05 PM by Author.