sharifyasan Away   06-09-2012, 08:42 AM
ว๊ากกก! เล่นจบมาได้สักพักแต่ก็เรื่องมาคอมเม้นทุกที TwT) งั้นขอคอมเม้นเลยละกันครับ

1. แมพค่อนข้างโล่งหรือดูไม่ค่อยเป็นธรรมชาติเกินไป รวมกับเพลง BGM ที่ไม่ค่อยให้ความรู้สึกของแมพนั้นๆเท่าไหร่
2. ฟอนท์พวก art หรือฟอนท์ปกติบางอย่าง stoke ดูหนาเกินไปเล็กน้อยทำให้อ่านลำบากนิดๆ (ความเห็นส่วนตัว)
3. เสียงเพลงกับบรรยากาศการสนทนาในบางฉากบางช่วงดูค่อนข้างฮึกเหิมไปนิดครับ เมือเทียบกับฉากที่ตัวละครพูดกันปกติ

ผิดถูกยังไงแย้งได้ครับ ผมก็วิจารณ์ไปตามความคิดผมเท่านั้นแหละ Big Grin