Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ไร้สาระ : กระทู้แรกหลังจากเน็ตเข้าถึง ^ ^
หลังจากที่บ้านผมหลังเขามานาน เน็ตเข้าไม่ถึง เวลาจะโหลดจะอะไรทีก็ต้องวิ่งไปๆมาๆร้านเน็ตกับบ้าน ยุ่งยากเสียเวลา

แต่ตอนนี้ หลังจากยุ่งยากมานาน(ไปสมัครขอติดตั้งเน็ตเจ้านั้นก็บอกไม่ได้ เจ้านี้ก็บอกไม่ได้ เพราะบ้านผมนอกจากจะหลังเขาแล้วยังอยู่ในหลืบในซอกในซอยอีก) ในที่สุดก็มีเน็ตใช้กะเค้าซะที เย่ๆ เย้!!

จบกันที กะการต้องไปเล่นเน็นร้าน วู้ฮู้!!
[-] The following 4 users say Thank You to anime13master for this post:
  • arkman, [IRPG] Kuntana, Muge9thD, Shinryu
ดีใจด้วยค่ะ ทีนี้เวลาจะอัพหรือโหลดอะไรก็ไม่ต้องไปร้านเน็ตเเล้ว
[Image: 150530082811.jpg]
การเล่นเน็ตในบ้านตัวเองได้เป็นลาภอันประเสริฐ
[Image: 7f7cb68ce0.png][Image: rlogo.png]
Show ContentSpoiler:
เข้าใจเลยครับเพราะเคยเป็นเหมือนกัน ต่อเน็ตที่บ้านเองได้แล้วอย่าลืมล็อคเน็ตดีๆด้วย WPA/WPA2 นะครับไม่งั้นอาจมีคนมาแชร์เน็ตโดยไม่รู้ตัว ทำหน้าเหยาหมิง
[Image: 76561198134933497.png]
Show ContentFanPage:

ไม่เคยเล่นร้านเน็ต มันรู้สึกยังไงอะฮะ ทำหน้าเหยาหมิง ( ดีแล้วแหละ = =' )
[Image: 76561198110832207.png]

Forum Jump: