Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สวัสดีครับ ผมเด็กใหม่ ฝากตัวด้วย
สวัสดีฮ้าบ ผมชื่อ กอร์น นะฮ้าบ เป็นเด็กใหม่พึ่งมาสิงในเว็บนี้ ฝากตัวด้วยนะฮ้าบ
ปล.ใครสร้างเกมเป็น มาสอนด้วยก็ดีนะฮ้าบ อยากลองสร้างดู กำลังฝึกอยู่ คุคุ
[-] The following 4 users say Thank You to xzonex123 for this post:
  • jin, [IRPG] Kuntana, motley, royalcafe
สวัสดี เราก็เพิ่งเข้ามาใหม่เหมือนกัน

ตั้งกระทู้แนะนำตัวในหมวดนี้นี่เอง ฮา ๆ
สวัสดีคับผมก็เพิ่งมาใหม่คับแมวเบิกบาน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยเช่นกันคับท่าน123 >///<
https://www.facebook.com/guless.jn สมุดหนังหน้าสำหรับการตามข้อมูลรั่วๆ ที่หื่นบ้างอะไรบ้าง
สวัสดีเนอะ ยินดีต้อนรับ(ถึงเราจะอยู่มาได้ไม่นานก็ตาม)

เรื่องทำเกมทางนี้ก็ไม่ค่อยเก่งแต่เรื่องวาดรูปนี่พอสอนได้อยู่เนอะ ^_^
(09-27-2014, 12:42 PM)royalcafe Wrote: สวัสดีเนอะ ยินดีต้อนรับ(ถึงเราจะอยู่มาได้ไม่นานก็ตาม)

เรื่องทำเกมทางนี้ก็ไม่ค่อยเก่งแต่เรื่องวาดรูปนี่พอสอนได้อยู่เนอะ ^_^

ดีเลยฮับ กำลังต้องการคำแนะนำเรื่องการวาด ^O^
สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับ
[Image: 76561198134933497.png]
Show ContentFanPage:

มาุถึงก็ฝากตัวด้วงเลยเหรอครับ ผมไม่รับเลี้ยงครับ กรงด้วงเต็มแล้ว
[Image: webboard%20signature1_zpskhtut2jg.png]
การทำอาหารที่อร่อยที่สุด และเดือดร้อนชาวบ้านมากที่สุด กำลังจะเริ่มขึ้น
สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับฮะ =w=
Everyone can have a superpower, it's just that you need the imagination to do it.

สวัสดีครับกอร์น ไม่พา คิรัว มาด้วยเหรอครับ เอ้าดื่ม
「コンンイチワ」
สวัสดีครับ เรื่องทำเกมอยู่ระดับพอทำได้ครับ แต่ขี้เกียจ วาดรูปก็ค่อนข้างดีครับ
ฝากตัวด้วยนะครับ
「ハジメマシテ」
[Image: 76561198204825131.png]

Forum Jump: