Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แนะนำตัวครัช
Big Grin 
พอดีสนใจเกี่ยวกับการทำเกมพอดี เลยอยากหาประสบการณ์แล้วก็มาเจอบอร์ดนี้เข้าพอดี

ผม Ghinida นะครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยเน้อ ~
[-] The following 3 users say Thank You to ghinida for this post:
  • arkman, [IRPG] Ghost, นิราจ
ยินดีต้อนรับครับ

ว่างๆก็เข้ามาคุยกันที่ shoutbox ได้นะครับ
(07-25-2015, 04:10 PM)ghost191za Wrote: ยินดีต้อนรับครับ

ว่างๆก็เข้ามาคุยกันที่ shoutbox ได้นะครับ

ขอบคุณที่ชวนครับ 55

ปล.ตอนนี้สนใจทำเกมแนว side-scrolling มาก แต่ขาดประสบการณ์แนวนี้มาก ถ้าใครพอมีแนวทาง ขอรบกวนฝากแนวทางไว้ให้ด้วยนะครับ
สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับนะครับ
Show ContentSpoiler:
[Image: Signature-Ralph.png]
ยินดีที่ได้รู้จักครับ แมวยิ้ม
[Image: NvcQbcH.jpg]

Forum Jump: