[IRPG] Ghost   10-29-2018, 07:01 PM
Doppelganger
ScreenShot
[Image: WVkR06.png]
[Image: t2SKDP.png]
[Image: n1fvgm.png][Image: SrNOCl.png]

สวัสดีครับ แอบแวะเข้ามาสวนกระแส ฮาโลวีนหน่อย 555
เกมนี้ผมร่วมกับทีมทำลงแข่งงาน NSC:National Software Contest 
เป็นเกมประเภท Puzzle platformer เราจะเล่นเป็นเด็กหนุ่มที่ตามหาแมวที่พลัดหลงเข้ามายังวิหารแห่งหนึ่ง 
แต่ในวิหารแห่งนี้เหมือนจะมีพลังบางอย่างซ่อนอยู่ หากอยากรู้ว่ามีอะไรซ่อนอยู่ในวิหารแห่งนี้กันแน่ ขอเชิญทุกท่านไปสัมผัสได้ด้วยตัวท่านเองได้เลย

แนะนำให้ใช้จอยเล่นกันนะครับ Big Grin
This post was last modified: 10-29-2018, 07:19 PM by Ghost.
[IRPG] Ghost   10-29-2018, 07:03 PM
เล่นจบแล้วเป็นไงมั่งมาคอมเม้นต์ติชมกันได้นะครับ
โปรเจคนี้จริงๆก็ทำเสร็จไปสักพักแล้ว แต่ไม่ได้เอามาแชร์ให้เพื่อนๆเล่นกันสักที
ตอนนี้พวกผมก็กำลังรีเมคเกมๆนึงอยู่ ไว้ถ้าเสร็จแล้วจะแวะมาปล่อยให้โหลดไปเล่นกันอีกนะครับ Big Grin