Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มือใหม่หัดลงครับ >w<
เห็นคนอื่นเค้าลงรูปที่ตัวเองวาดกัน ก็อยากลงมั่ง =w=

นี่คือรูปมาสค็อตตัวผมเองครับ OwO
วาดไว้ตั้งนานแล้วแหละ ประมาณกลางปี
[Image: oramenomascotcolour.jpg]
อย่าถามว่าทำไมใส่เสื้อลายมือนะครับ เพราะผมก็ไม่รู้!! ตอนนั้นกำลังเบลอๆ เลยจับมาใส่ซะเลย...

อันนี้แบบSD >w<
[Image: oramenosdmascotcolour.jpg]

อยากจะบอกว่าวาดสองรูปนี้นี่ กว่าจะเสร็จเหนื่อยมาก...เพราะผมไม่มีเมาส์ปากกา!!!

"เมาส์หนูสู้ตาย!!!"

รูปใหญ่ไปหน่อย ขออภัย o(_ _)o
ติชมด้วยนะครับ (=w=)/
[-] The following 2 users say Thank You to oRaMeNo for this post:
  • Pummy, TheMoo2000
"เมาส์หนูสู้ตาย!!!"

ชอบประโยคนี้มาก =w= รูปสวยดีคับ
โดยรวมผมว่าสวยมากเลยครับ
ถ้าจะให้ติก็คงส่วนแขนเล็กไป(รูปแรก)
(ผมก็ติไม่เก่งด้วยสิรอให้ผู้ช่วยชาญมาติ)
* bassza123 เดี๋ยวผมลงมั้งตอนเย็นๆ =w=/
วาดด้วยเมาส์หนูจริงๆเหรอคะเนี่ย สวยค่ะ
เยี่ยมยอด // ปรบมือๆ
[Image: TdVlYb][Image: Signature-Alex.png]
ดีใจ~ มีคนชมด้วย =w=
*ส่ายหางดิ๊กๆ*
ลงเงาได้เก่งมากเลยละ >w< b
แต่ว่าไหล่ขวาไหล่ซ้ายมันไม่เท่ากันนะ ไหล่ขวาของตัวละครน่าจะเล็กกว่านี้หน่อย
ปรับปรุงซักนิดก็น่าจะดีแล้วละ สู้ๆเน้อ
อนึ่ง ภาพเวอร์ชั่น SD งามไร้ที่ติเลยละ!!
สงสัยวาดSDบ่อยไปจนวาดปกติดูแปลกๆนะครับ ฝึกฝนวาดต่อไปนะครับ สู้ๆๆ
จริงๆ แล้วผมเพิ่งเ้คยวาดSDครั้งแรกนี่ล่ะฮะ ภาพปกติวาดก่อนอ่ะ =w=
แต่ผมก็ว่าภาพปกติมันแปลกๆ จริงๆ นั่นแหละ '^'
เพราะภาพ SD เน้นส่วนหัวมากที่สุดไงล่ะ (><)

Forum Jump: