tangzilbetv   01-26-2013, 05:00 PM
สวัสดีคร้าบผ๋ม

ผมนี้มีนามว่านาย ตังค์ ครับผมเป็นคนจังหวัดระยอง อายุ 15ขวบ ปัจจุบันกำลังแคสเกมอยู่บน Youtube ค้าบ

เรามาเกริ่นเรื่อง ฝีมือ RPG MAKER ของผมก่อนนะคร้าบ ผมก็เป็นคนชอบที่จะสร้างและพัฒนาเกมมากกว่าการเล่นมันซะอีกเพราะชอบเห็นรอยยิ้มของคนอื่นมากกว่า แต่ฝีมือ ART ของผมมัน"ทุเรศ"สุดจะทน หากผู้ใดที่จะนำผมไปช่วยงาน หรือไปช่วยสร้างเกมผมก็บอกได้คำเดียวว่า "ผมไม่เป็นฝ่าย ART นะคับ" ผมถนัดเรื่องเนื้อเรื่องมากกว่า และผมยังอดทนต่อการสร้างเควสเงื่อนไขได้นานมาก จนคนอื่นเบื่อเลยล่ะคับ สุดท้ายนี้ผมก็ขอกล่าวอะไรเป็นทางการซักอย่างนะครับ

[size=xx-large]ผมไม่เล็กนะครับ
อะลืม นี่ Email ของผมนะครับ [email protected]
นี่ก็เฟสบุ๊ค Tang Pichatepong คับ
http://www.facebook.com/pichatepong
This post was last modified: 01-26-2013, 05:01 PM by tangzilbetv.
Shinryu   01-26-2013, 05:08 PM
ยินดีต้อนรับ"ทรัพย์"ครับ

[Image: 7f7cb68ce0.png][Image: rlogo.png]
Show ContentSpoiler:
arkman   01-26-2013, 05:14 PM
เป็นกระทู้แนะนำตัวที่ยาวดีนะครับ อิๆ
ยินดีต้อนรับครับ ว่างๆเอาผลงานเกมมาแบ่งกันเล่นได้นะครับ

Show ContentSpoiler:
[Image: Signature-Ralph.png]