sharifyasan Away   11-08-2012, 01:41 PM
เรื่องกิจกรรมผมค่อนข้างเห็นด้วยกับไอเดียหลายๆท่านครับ ;w;b งั้นขอพูดเรื่องช่วยงานบอร์ดดีกว่า

เรื่องคนเขียนบทความนี้ผมค่อนข้างสนใจอยู่นะครับ แต่กำลังคิดอยู่ว่าจะทำดีมั้ย...เพราะช่วงนี้ไปยุ่งกับงานตัวเองอยู่ หลายๆคนอาจจะสังเกตุได้ว่าช่วงหลังๆนี้ผมไม่ค่อยปรากฏในบอร์ดเท่าไหร่เลย. (BA ก็ยังแคสไม่จบอีก -*- ) รวมไปถึงคิดอยู่ว่าถ้าจะเขียนบทความอะไรสักอย่างแล้วจะทำออกมาได้ดีรึเปล่า?...เพราะตอนนี้ในหัวกำลังคิดอยากจะค่อยอัพเดทข่าวในวงการ Rpg Maker ดูน่ะครับว่ามีเกมอะไรออกใหม่บ้าง เกมไหนเป็นที่น่าจับตา เกมไหนชนะประกวด เกมไหนได้รางวัล ข่าวจากบอร์ดนอก บลาๆ (อันนี้อาจจะขอถามความเห็นของทุกคนก่อนด้วยครับ เพราะถ้าให้ข่าวหรือเขียนข่าวผิดอาจจะเป็นผลเสียต่อผม หรือร้ายแรงสุดก็ของบอร์ด)

ถ้ายังไงผมขอคิดดูก่อนละกันครับ แต่ถ้าจะให้ช่วย (แล้วพอช่วยได้) ก็จะให้ความช่วยเหลือครับ
ปล. ผมอยากได้หน้าเวปครับ ;w;
ปลล. หนี้เฮียจีรอไปก่อนนะ ;w;
ปลลล. รีฟหล่อรักแล้วรุ่ง?