Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Memorynice มารายงานตัวแล้วขอรับ!
สวัสดีขอรับทุกท่าน!

ผม ชื่อ: ไนซ์ น๊ะขอรับ! อายุ: 15 ปี!

ชอบ:ผู้หญิง,เงิน ไม่ชอบ:พวกอ่อนต่อโลกภายนอก

ประวัติ(ตอนมาที่นี้):ตอนแรกผมอาศัยอยูที่ GWTH ผมเป็นนักวาดรูป(ที่ไม่ค่อยเก่ง)พยายามฝึกฝนฝีมืออยู่มากในตอนนั้น จนเจอ กระทู้ E-Book ของพี่ลู ที่สอนเกี้ยวกับการวาดรูปผมเลยโหลดมาใช้ มันได้ให้ความรู้กับผมมากมาย!ต่อมาผมพยายามออนเว็บบ่อยๆเพื่อจะเจอพี่ลูจะได้ขอบคุณเขา ต่อมาคนในเว็บGWTHบอกว่าให้มาที่เว็บนี้มีเซียนอยู่เยอะ ผมเลยมา ผมยอมรับว่านี้เป็นสังคมที่อบอุ่นมาก ผมรักเว็บนี้ และ จะขอขึ้นตรงกับเว็บนี้ไปจนกาลโอวสาร!

จาก:Memorynice(ไนซ์)
[-] The following 2 users say Thank You to Memorynice for this post:
  • LuZi, Mysticphoenix
ขอให้ irpg จงสถิตแก่ท่าน//
ขอโต๊ดกั๊บ
[Image: 76561198060790174.png] [Image: 0a851ef42f.gif]
ยินดีต้อนรับครับ
สวีดัส แมวน้ำขาว
หากเจ้าต้องการแมวน้ำสักตัวด้วยแล้ว เจ้ามาถูกทางแล้วล่ะ หึหึๆ!
ปล. ยินดีต้อนครับครับผม~
ดีครับ มีระบุชอบไม่ชอบ นี้ถ้ามี Class สักหน่อย ผมนึกว่าแนะนำตัวละคร Fic เลยนะนี่ = =!a
[Image: TdVlYb][Image: Signature-Alex.png]
ยินดีต้อนทรัพย์ครับ
[Image: 7f7cb68ce0.png][Image: rlogo.png]
Show ContentSpoiler:
ชื่อคุ้นมาก ๆ ;w;/ สงสัยคิดไปเอง

ยินดีต้อนรับคร้าบ
คิดถึง แพนด้าจ๊าก
ต้อนทรัพย์ !!

ฮ่าๆๆ

[Image: signature.png]
ยินดีต้อนรับคร้าบบ
สายกราฟฟิกมาเพิ่มแล้ว

Forum Jump: