Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 1 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
::รับสมัครเข้ากลุ่มเขียนเพื่อลงเเข่งในระดับประเทศ::
มีอะไรติดต่อทางSKYPEนะครับ
FACEBOOK:troy lichanatien(ถ้าจะเเอดบอกด้วยนะครับบ้างทีผมไม่รู้)
รับทุกตำเเหน่งเเละหน้าที่เป็นหรือไม่เป็นก็ได้
รับสอนโปรเเกรมชั้นเเนวหน้า
รับสมัครทีมงานจำนวนมาก
(อาจได้ทำงานขายจริง)

Society Games Development เเละ ACEZ-TH STUDIO
=======================================================
ทางทีมงานมุ่งหวังให้เกมส์ของคนไทยสู่ระดับโลกด้วยความสามารถของENGINEที่ปล่อยฟรีสามารถทำให้เราเรียนสู่สากลที่มากขึ้นทางทีมงานเลยเน้นในเรื่องการพัฒนาของประเทศ
เลยสร้างกลุ่มองค์หรือทีมงานSGDขึ้นโดยในตอนเเรกเราไม่ได้รับการไว้ใจการทีมงานไหนๆเลยต่อมาได้ทีมงานมากขึ้นเรื่อยๆจนปัจจุบันนี้มีมากกว่า25คน
โดยทีมงานได้รับความร่วมมือเรื่องของการพากย์จากทีมงานthai fandubเรามุ่งเน้นสู่มาตรฐานมากกว่าทำอินดี้เกมส์ ไม่หวังผมค่าตอบเเทนมากเเต่จะพยายามพัฒนาสู่มาตรฐานเกมส์โลก
=======================================================
กฎการเข้าทำงาน
1.มีความตั้งใจจริง
2.มีความเป็นผู้นำที่ดี
3.มีความเป็นผู้ที่รักในความผิดพลาดยอมรับเเละเเก้ไข้
4.มีเวลาว่างพอที่จะทำงาน
5.ยอมรับเสียงส่วนมากได้
6.ทำงานตรงตามหน้าที่
7.ส่งให้ตรงเวลา
8.ต้องมีไมค์เพราะผมจะได้ติดต่อได้
ตำเเหน่ง
คนเขียนระบบเกมส์
คนเขียนเนื้อเรื่อง
คนเขียนโมเดลคน
คนเขียนโมเดลสิ่งเเวดล้อม
คนเล่นคนตรีประกอบเกมส์
คนเขียนภูมิประเทศ
คนออกตัวละคร
คนออกเเบบฉาก
คนออกเเบบเกมส์
คนเขียนระบบหน้าเกมส์ล
คนเขียนระบบออนไลน์
คนที่มีเครื่องโคโล
คนที่บรรเลงเพลง
คนเขียนรูปประกอบเกมส์
คนเขียนเว็บ
คนทำtexture
รายชื่อทีมงาน
หัวหน้าทีมงานทั้งหมด StarLIghtZ
หัวหน้าฝ่ายเสียง Rigg
หัวหน้าผ่ายสามมิติ Godzaz
หัวหน้าฝ่ายรูปเกมส์ -
หัวหน้าฝ่ายฉากประกอบเกมส์ Tonekung
หัวหน้าเว็บ Dr.James
ผู้ช่วยงานทั้งหมด

Rigg
Nakatokung
Dr.Jame
StarLIghtZ
troylogon
Shiki Hime
kuaibanana
Araragi Koyomi
Zecilia
ElimZ
LoLiSHaDowS
Great1234567
Redly
ToneKung
Starlightloverful
puririn
Neko Hime
Godzaz
เเละท่านอื่นๆที่ผมจำcode nameไม่ได้

ผู้สนับสนุนเเละผู้เป็นกำลังใจทั้งหมด

GAME CRAFTER TEAM
CRYTHAI
UDKTHAI
?? Nutavej
คนในบอร์ดTirkxเเละJKG
Sabre@Exteen

เเบบกรอกการสมัคร

NAME:
FACEBOOK:
ความต้องการ:
อื่นๆ:

ตัวอย่้างเช่น

NAME:ทรอย
EMAIL:admin@tgmn.net
FACEBOOK:troy lichanatien
ความถนัด:เขียนระบบเกมส์ในส่วนC/C++ JAVAเเละเขียนภาพประกอบ คนออกเเบบตัวละคร
ความต้องการ:เขียนระบบ เเละ ภูมิประเทศเกมส์
อื่นๆ:0847317007ติดต่อได้เลยครับ
Intel core i 7 2600K
RAM 8 GB
Nvidia Geforce GTX550

PROJECT
?????? ? History of Faith Marble[3.56%]
Angel War Online[ยังไม่เเน่ใจกำลังเคลียร์กันเรื่องนี้อยู่]

เครติด
lungP
Nakatokung
TGMT
TGMN
NVIDIA
UDK
CRYENGINE
CRYTEK
CRYDEV
UDN
UDKTHAI
CRYTHAI
ThaiFanDub
Dream Ship Project
ขอบคุณมากครับ
ผมสนใจร่วมทีมด้วยครับ...แต่มีข้อสงสัยอยู่เหมือนกันครับ

Quote:กฎการเข้าทำงาน
1.มีความตั้งใจจริง
2.มีความเป็นผู้นำที่ดี
3.มีความเป็นผู้ที่รักในความผิดพลาดยอมรับเเละเเก้ไข้
4.มีเวลาว่างพอที่จะทำงาน
5.ยอมรับเสียงส่วนมากได้
6.ทำงานตรงตามหน้าที่
7.ส่งให้ตรงเวลา
8.ต้องมีไมค์เพราะผมจะได้ติดต่อได้
ตรงข้อ.6 ทำไมมันช่างดูเป็นเผด็จการจังครับ?...กับข้อ.8 ทำไมไม่่เช่าสทวาริโอละครับ? คุยไมค์กันไป ส่งงานกันทีกว่าจะอัพโหลดโน้นนี้เสร็จ กว่าจะโหลดอีกไม่เสียเวลาแย่หรอครับ?

Quote:เครติด
lungP
Nakatokung
TGMT
TGMN
NVIDIA
UDK
CRYENGINE
CRYTEK
CRYDEV
UDN
UDKTHAI
CRYTHAI
ThaiFanDub
Dream Ship Project
ขอบคุณมากครับ
(เขียนว่า เครดิต ครับไม่ใช่ เครติด) ทำไมมีชื่อลุงพีกับทีมงาน TGMT ด้วยน่ะครับ? พอดีอยากรู้นิดหน่อยถ้าไม่รังเกียจอธิบายให้ฟังหน่อยสิครับ.
TGMTผมดึงคนมาครับ เเล้วบ้างคนที่ไม่ขออนุญาติไม่พูดชื่อ ก็ช่วยผมคิดเรื่องครับ
ผมก็อยากจะช่วยเครติดเค้า ในตอนเเรกลุงพีเค้าจะพากย์เสียงครับ เเต่หลังๆก็ใช้
Thai Fan dubช่วย

ส่วนเรื่องข้อตกลงในข้อ6-8ต้องไปถามอีกท่าน พอดีคนที่เข้าเเคสตัวหรือคัดตัวเค้าขี้เกียจพิม(มันไปผิดกับข้อ1หรือเปล่าเนี้ย)
ผมอนุญาติเรื่องลดข้อตกลงได้ครับ เรื่องไมค์ก็คือSkypeประชุมกันง่าย บ้างคนอยู่คนละจังหวัดทำให้ทำเดินช้าลงครับ
เเต่ไม่มีไมค์ก็ได้ไม่เป็นปัญหาครับ
[Image: signal.jpg]
จะรอดู อิอิ
[Image: thumbnail?url=http%3A%2F%2Fpleated-jeans...=272&h=150]
ใครสนใจก็เเอดมาเลยก็ได้ค่อยกรอกใบสมัครที่ฟลัง อยากถามอะไรถามได้เลยครับ
[Image: signal.jpg]
ขอให้ได้คนครบเร็ว ๆ คร้าบ 'w')b

* woratana สมัครเป็นคนให้กำลังใจ
คิดถึง แพนด้าจ๊าก
สนใจอยู่เหมือนกันครับ แต่วาดแค่ CG เป็น ไม่รู้สมัครทันหรือเปล่า

Forum Jump: