Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
[Introduce]TheNoxta(:
อะแฮ่มส์ //ลีลา

TheNoxta
ชื่อเล่น : ดีดี้
เป็นเด็กไร้สาระฮร่ะ ;w;

ยินดีที่ได้รู้จัก พี่ๆมีอะไรแนะนำ บอกเลยน่ออ ; A ;b
[Image: skypeachievement.png]
[-] The following 3 users say Thank You to TheNoxta for this post:
  • LuZi, Mysticphoenix, XthemeCore
ยินดีต้อนรับคร้าบบบ

;w;b สงสัยอะไรก็ถามได้เด้อ

แมวน้ำขาวแมวน้ำขาวแมวน้ำขาว
[Image: webboard%20signature1_zpskhtut2jg.png]
การทำอาหารที่อร่อยที่สุด และเดือดร้อนชาวบ้านมากที่สุด กำลังจะเริ่มขึ้น
ทอมเกย์เป็นไงล่ะนี่ =[]=!!

ยินดีต้อนรับฮะ
คิดถึง แพนด้าจ๊าก
ยินดีต้อนรับสู่บอร์ด irpgth ~
ยินดีต้อนรับเข้าสู่บอร์ดกินเด็กครับ
พูดเล่นนะ 555
[Image: signal.jpg]
ยินดีต้อนรับสู่ irpgth ครับ ทุกคนที่นี่ ใจดีมีอะไรถามได้
อยากได้อะไรก็ขอเข้ามาที่ Request Ranger Center ได้นะครับ
ยกเว้นขอตัง เอ้ย ล้อเล่น Tongue (ปัจจุบันยังเรียนอยู่เน้อ ใช้ทุนพ่อแม่ Smile)
เอาเป็นว่ายินดีต้อนรับละกันครับ
ยินดีต้อนรับเข้าสู่บาร์เกย์ #ผิด
ยินดีที่ได้รู้จัก... =w=/
ขอโต๊ดกั๊บ
[Image: 76561198060790174.png] [Image: 0a851ef42f.gif]
@LuZi #ขอบคุณค่าา ถ้ามีอะไรเดี๋ยวถามเน๊าะ(:
@MysticPhoenix #แมวนว๊ามม~
@woratana #ทอมเกย์คือทอมกินกันเอง lol
@sharifyasan #ขอบคุณฮร๊าาา ท่านรีฟรีฟ~
@troylogon #โฮะโฮะ ผมกินแต่ผู้หญิง #ห๊ะ
@XthemeCore #ขอตัง1000นึงแจ้ ' w ')b
@platou18 #บาร์สาวๆจะเยี่ยมมาก ' w ') #ผิดกว่า
ตอบทีเดียวหมดเบยยย~ ขอบคุณทุกคนค่าา~
[Image: skypeachievement.png]
ทอมเกย์ เนี่ย
ทอม + ทอม ป่ะฮับ ฮ่าๆๆๆ
[Image: signature.png]

Forum Jump: